{wlpro.tk} hội đam mê WL
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

{wlpro.tk} hội đam mê WL

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

gửi Admin em cần help gấp gấp

Go down 
2 posters
AuthorMessage
siuheo
Ưu tú
Ưu tú
siuheo

Scorpio Tổng số bài gửi : 21
Điểm : 82563
Danh tiếng : 50

gửi Admin em cần help gấp gấp Empty
PostSubject: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeMon Jan 07, 2013 7:43 pm

có 1 tên vn khốn nạn chó nó chuyên gia canh mỗi lần em hack là cho em vô tù nó cũng hack nhưng đôi khi xài thường e nghĩ nó ko từ bỏ hack đâu định chơi lại mà ko dc giờ có ai giúp em tìm cách trừng trị mí tên vn vs nhau mà ko giúp đỡ nhau ko Crying or Very sad
Back to top Go down
siuheo
Ưu tú
Ưu tú
siuheo

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeMon Jan 07, 2013 7:47 pm

siuheo wrote:
có 1 tên vn khốn nạn chó nó chuyên gia canh mỗi lần em hack là cho em vô tù nó cũng hack nhưng đôi khi xài thường e nghĩ nó ko từ bỏ hack đâu định chơi lại mà ko dc giờ có ai giúp em tìm cách trừng trị mí tên vn vs nhau mà ko giúp đỡ nhau ko Crying or Very sad
à chỉ em chỗ train rb vs em rb 13x mà train ở shark bị thằng dog nó ám vô tù giờ train ở dau06 o bị bắt đây oaoa
Back to top Go down
deathback02
Admin
Admin
deathback02

Scorpio Tổng số bài gửi : 171
Điểm : 86116
Danh tiếng : 57

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeFri Jan 18, 2013 11:31 pm

Anh train phải nói rõ rõ chứ =.= anh train 1 mình hay theo team XD
13x rb cơ ah, cao thế, em train mãi cái team có 81 rb này... đa số giờ cắm train pet bên south polo thui
Nếu team thì anh chỉ cần cho thằng lead là alogin thì khó mà bị bắt dc
Còn nếu train 1 mình mà bằng EX thì hết cách =.=
Xin nói là em chưa bị cho vô tù lần nào
Còn về vấn đề cái thằng khốn nạn đó thì lúc cắm train thì ngó trước ngó sau, nếu nó tố cáo vì mình chiếm bãi train của nó thì anh tìm chỗ khác mà train
13x rb thì train ở shark là hợp lý ùi ^.^
Back to top Go down
siuheo
Ưu tú
Ưu tú
siuheo

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeMon Jan 21, 2013 6:03 pm

nếu mình bật 1 nick train = remote thì không bao giờ bị bắt phải ko Sad với lại mình là girl >.>
Back to top Go down
deathback02
Admin
Admin
deathback02

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeTue Jan 22, 2013 4:00 pm

UK, cách này đa số 1 anh chỉ bảo cho em... VS cả sau khi rb lv về 81 đi ins đồ nó cứ lụi đi dần dần... Chán luôn
Mà Pạn là Girl ah, phải xưng hô là chị ùi ^.^
Back to top Go down
siuheo
Ưu tú
Ưu tú
siuheo

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeTue Jan 22, 2013 8:38 pm

tongue từ khi mình rb lv 85 toàn đánh ở shark lên lv vù vù đó vào trong đó mà đánh nếu sợ thì đánh troll lên tới lv 100 dc lun
Back to top Go down
deathback02
Admin
Admin
deathback02

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitimeThu Jan 24, 2013 4:59 pm

tớ thì đa sô train pet, nên chưa có time để train người thôi, vs cả team của tớ thì có 1 em chưa rb, dag mong lên 180 để rb, nếu bnaj giúp dc tớ burst thì cảm ơn rất nhiều, đa sô là tớ không có tạ thôi, bạn có tạ -99 spd thì sell cho tớ nhé, mà chưa chắc tớ có xiền, nên cho tớ mượn cũng được ^.^
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: gửi Admin em cần help gấp gấp   gửi Admin em cần help gấp gấp I_icon_minitime

Back to top Go down

gửi Admin em cần help gấp gấp
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» anh admin vứt em cái ScriptBot với