{wlpro.tk} hội đam mê WL
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

{wlpro.tk} hội đam mê WL

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Ai chơi ở server scopion?

Go down 
3 posters
AuthorMessage
noheo1304

Điểm : 82771
Danh tiếng : 50

Ai chơi ở server scopion? Empty
PostSubject: Ai chơi ở server scopion?   Ai chơi ở server scopion? I_icon_minitimeFri Dec 28, 2012 6:33 pm

Ai chơi ở server này thì tui giúp toàn tập, Smile)
giúp burst tới 100 lv char all. Muốn giúp quest lây pet j thì gặp tui.

Tại vì mấy cái sever đầu tuy nhiều người chơi nhưng mà giúp cả rất mắc nhất là mấy cái IM
nên t khuyên là tới mấy cái sever sau mà chơi, cộng thêm là bạn muốn pk thì có sever pk hằng tuần, bạn có thể pk bất kì ai trên bất kì sever này miễn có tham gia event Smile)

Còn cái vụ bot này thì tui cũng có sơ sơ kinh nghiệm.
các vụ script, thì các bạn đừng nền sử dụng 2.2 mà nên sử dụng các bản trước, mặc dù có hơi bất tiện tí xíu, tuy nhiên thì dễ viết code hơn là C##, có thể mấy bạn C## đã biết thì dễ nhưng với mấy bạn khác, thì cú pháp rất dài và mệt nữa.

Ai tới scopion thì call tui, noheo1, noheo, hiếm khi t sever 1 lắm. Smile) flower flower
Back to top Go down
deathback02
Admin
Admin
deathback02

Scorpio Tổng số bài gửi : 171
Điểm : 86256
Danh tiếng : 57

PostSubject: Re: Ai chơi ở server scopion?   Ai chơi ở server scopion? I_icon_minitimeSat Jan 19, 2013 2:37 pm

Cậu tốt quá nhỉ ^.^
Chỉ có điều Tớ không chơi scopion ( hồi trước định mà bỏ rùi )
Còn về vấn đề giá cả mắc là vì kênh này đông người nên nhu cầu cao, nên bọn sell đồ ( trong đó có cả mình ) đều phải bán giá cao, vs cả lúc đầu bán thì cũng biết cái nào cao cái nào thấp đâu bạn nên sau này mọi người sẽ đặt ra 1 giá ổn định nên cao, với cả sell đồ cào ---> muốn mua phải kiếm tiền ---> làm thuê giá cao,... nói chung đối với các kênh khác thì giá có thể cao hơn nhưng kiếm tiền dễ hơn vì đông người , sell cũng dễ hơn , làm Q cũng dễ hơn
Đấy gọi là bình ổn giá
Còn các kênh khác thì giá cả thấp, nhưng ít người, nên khó sell ---> khó kiếm tiền ---> nên nó kéo hết giá TB các món hàng xuống. Nó cũng chỉ là bình ổn giá thui, chứ nếu bạn vô aries thì bạn thấy cũng chả khó mà kiếm tiền đâu, theo như tớ thì tớ mix trang bị mà bán nên kiếm được kha khá tiền, cũng như sự phân hóa thành thị nông thôn thôi, đó chinhd là bình ổn giá, giá cả sẽ tăng hay giảm tùy theo kênh đó thế nào, cũng như hồi trước 500 đồng ra chợ không ai thối lại dc, mua được cả đống thứ, giờ 500 đồng không mua được cả cái kẹo cao su... do kinh tế phát triển mà ^.^
Và cũng rất cám ơn bạn đã có lòng giúp anh em ở kênh scopion ^.^
Back to top Go down
XLoveLyX

Điểm : 81744
Danh tiếng : 50

PostSubject: Re: Ai chơi ở server scopion?   Ai chơi ở server scopion? I_icon_minitimeSat Feb 16, 2013 8:48 am

tui la newbie ban co the giup tui ko yahoo vitieubao147
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Ai chơi ở server scopion?   Ai chơi ở server scopion? I_icon_minitime

Back to top Go down

Ai chơi ở server scopion?
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Phần mềm hỗ trợ wonderland
» Ai đã RB và chưa RB- ai chơi ở đâu, thì điểm danh nào!
» Từng bước cơ bản người mới chơi
» Newbie cần giúp đỡ lên lv server Aries